



(IJAZWE NAKALA TATU)

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**

**SHERIA YA ARDHI YA MWAKA 1999**

(NA. 4 YA 1999)

**MAOMBI YA HAKI YA KUMILIKI ARDHI**

(Chini ya kifungu Na. 25)

1. Mimi/Sisi.....Jinsia:.....  
..... Jinsia: .....
2. Anwani.....Simu: .....
3. Uraia: .....
4. Nina/tunaomba Haki Miliki ya kiwanja Na. .... Kitalu:.....  
Kilichopo .....Chenye ukubwa wa..... SQM
5. Matumizi ya Ardhi ninayoomba: .....
6. Kama unamiliki maeneo mengine taja namba ya kiwanja unachomiliki/ shamba unalomiliki:  
.....
7. Maelezo mengine unayohisi ni muhimu kutupatia kama ukilema, ujane na uyatima: .....
8. Nitazingatia masharti ya kumiliki Ardhi kwa mujibu wa sheria
9. Ninathibitisha kwamba yote niliyoeleza hapo juu ni kweli tupu kwa uelewa wangu/wetu  
Saini ya muombaji: ..... Tarehe: .....

***KWA MATUMIZI YA OFISI TU***

Kumbukumbu Na: .....

Maombi yamekataliwa /yamekubaliwa kiwanja Na:..... Kitalu:.....Mahali:.....

Kama yamekataliwa eleza sababu za kukataliwa:.....  
.....

**Kamishna wa Ardhi/Afisa Ardhi Mteule**

Tarehe: .....

Nime/tumekabidhiwa nakala. Saini ya Muombaji: ..... Tarehe:.....