



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA LIWALE



Simu Na. 0737-187605
Nukushi: 0737-187605
Barua Pepe: ded@liwaledc.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W),
S.L.P 23,
LIWALE.

21.10.2022

TANGAZO LA MKUTANO

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Liwale anawatangazia Wananchi wote kwamba, Mkutano wa kawaida wa Baraza la Halmashauri utakaofanyika tarehe 27-28/10/2022 kuanzia saa 4:00 asubuhi katika ukumbi wa Mikutano wa Shule ya Kutwa Liwale. Tangazo hili limetolewa kwa Mujibu wa Kanuni ya 12 (2) ya Kanuni za Kudumu za Halmashauri.

Wananchi wote mnakaribishwa kuja kusikiliza.

Mustapha Magembe

**KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)
LIWALE**