TFN 211

Rev.Mch 2001

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

FOMU YA MAOMBI YA LESENI YA BIASHARA

Imetolewa chini ya Kifungu cha 11 (1) cha Sheria ya Leseni za Biashara Na.25 ya 1972

A: MAELEZO YA UJAZAII

Il.
V.

Jaza fomu mbili(2) kwa maombi ya leseni ya Biashara kila kwenye alama ya nyota.
Leseni itakayotolewa bila kukamilika ngazi zinazohusu haitatambuliwa kuwa leseni
halali.

Mwombaji atakayetoa maelezo ya uongo atashitakiwa na/au ombi lake kukataliwa.
Viwango vya ada za Leseni vitarekebishwa mara kwa mara kulingana na kifungu cha 6
(2) cha Sheria ya Leseni za Biashara Na.25 ya Mwaka 1972.

B: HABARI ZA MWOMBAII

1.

Jina la Mwombaji (Taja kama ni Kampuni,Jina la biashara au mtu binafsi)

NYUMDA N, 1ttt et et e s et sbeeneeseessesbe e e sbeebessesaseesaesbenssessesteersersaessensennes
Namba ya Leseni iliyomalizika (iwapo ni ombi jipya andika mpya) ....ccoceeeeeevecviveverecreeceennee.
Tarehe ilipotolewa .......ccceeerieveiveenreevecnnnne Tarehe ya mwisho kutumika .........cccovvvvervenennen.
Ad@ THIYOIIPWA ettt e et s te e et et s e e se e stestesas et aestenas et stesreennensanssannnan
JiNa 12 *MKUFUZENZi QU IMENEJA ...ttt ettt et r et see s s s e s e e eaeete et eaeenas
Aina ya biashara iNaYOOMBEWA .......ooiciiiiiceee et et eer e b sreereaneeraens
Ikiwa leseni inayoombwa ni kwa ajili ya tawi la biashara yako basi eleza:-
I.  Namba ya leseni yako Kuu



. Ad@ IIYOIIPWA covveeeiiecie ettt ettt st e e er s eb s ae sbesbeenses et bensnenne st one
[ll.  Je,una kifaa cha kuwekataka ? .......ccocooevevecececieee, (Ndiyo / Hapana ).

C: UTHIBITISHO WA MWOMBAII:

*Ninathibitisha /Tunathibitisha kwamba yote yaliyoelezwa hapo juu ni ya kweli kama nijuavyo/
tujuavyo niaminivyo/ tuaminivyo.

TaArehe Ya KUJAzZa FOMU .....ociieieeieeeeie ettt et s te st ee et e s e e e st st sas s aesses e e seeseesnnansensaesnennnnnn
Saini ya Mwaombaji au Mkurugenzi kwa niaba ya Kampuni iliyo “Limited “

IMIURUTT ettt ettt st sbe st sae st e s e e ansen
Kwa matumizi ya Ofisi tu.

D: MAONI /UAMUZI KUHUSU MAOMBI.

Mhusika Apewe /Asipewe | Maelezo | Tarehe Sahihi /Muhuri

I.  Afisa wa Afya
(maombi yote
mapya ) ya Hoteli za
kawaida,vilabu vya
pombe, utengenezaji
/uuzaji vyakula na
vinywaiji.

II.  Afisa Ardhi (Maombi
yote)

husika.

V. Mkuu wa kituo cha
Polisi katika eneo
husika.

V.  Afisa Biashara
(Maombi yote).




E.IDHINI YA KULIPIA LESENI ILIYOOMBWA :-
Lipa kwa:
Meneja wa Benki NMB Tawi la Liwale

Akaunti Namba 70310000160 Jina la Akaunti * Council Own Source Collection’ ya Halmashauri
ya Wilaya ya Liwale kiasi cha TSh ....cccceeeevieecee e ikiwa ni ada ya leseni ya

BIASHAIA YA ettt e et st s e e e s et st b et sttt es et et e s e e et et eneeneeneeee
F: UTHIBITISHO WA MALIPO
Ada iliyolipwa Tsh. ..ccoeeereeee e Namba ya stakabadhi .......ccccoceeeieirciiininininnne

= I = 1 =10 L=

Saini na Muhuri wa Mpokeaji



