

TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA LIWALE, ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA, KUNA MLIPUKO WA KICHAA CHA MBWA. KUTOKANA NA UGONJWA HUO, HALMASHAURI INAENDESHA ZOEZI LA KUCHANJA MBWA NA PAKA BURE.

KWA HAPA MJINI, ZOEZI HILO LITAFANYIKA KESHO JUMAMOSI HADI JUMATATU KUANZIA SAA 2 ASUBUHI HADI 10 JIONI KATIKA OFISI YA MIFUGO (W), ZAHANATI YA MBONDE NA OFISI YA KATA YA LIWALE MJINI.

HIVYO WAFUGAJI WOTE MNATAKIWA KUPELEKA MBWA NA PAKA KATIKA VITUO VILIVYOTAJWA. HATUA KALI ZITACHUKULIWA KWA WAFUGAJI AMBAO HAWATACHANJA MIFUGO YAO.

USIKIAPO TANGAZO HILI, MJULISHE NA MWINGINE.