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A A O R

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZ|

M{(urugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Liwale kwa kushirikiana na Shirika
lisilo la Kiserikali lijulikanalo kama Medecins Frontieres/Doctors Without Borders (MSF)
Kutoka SWITZERLAND wanaoshughulika na utoaji wa Huduma ya Mama na Mtoto,
anatangaza kazi za Mkataba wa miaka mitatu (3) kwa kada zifuatazo;

1. DAKTARI DARAJA LA Il (MO) — NAFASI MBILI (2)

A. KAZI NA MAJUKUMU YA DAKTARI DARAJA LA 11 (MO)

i.  Kufanya kazi zote za matibabu hospitalini zinazohusiana na magonjwa mbalimbali
yakiwemo magonjwa ya watoto, magonjwa ya akinamama na upasuaji wa kawaida
na wa dharura.

i Kutoa na kusimamia elimu ya afya pamoja na kuboresha afya ya jamii katika
Wilaya na Mikoa au eneo lake la kazi.

ii.  Kuchunguza, kufuatilia na kuzuia milipuko ya magonjwa
iv.  Kutunza takwimu na kuzingatia kama inavyoelekezwa katika misingi ya MTUHA.
v. Kupanga na kutathimini huduma za afya katika eneo lake la kazi.
vi. Kufundisha wanafunzi na watumishi waliopo kwenye eneo la kazi.
vii. Kusimamia na kuelekeza wafanyakazi walio chini yake
viii., Kufundisha wanafunzi katika vyuo vya afya vilivyopo eneo lake la kazi
ix. Kubunina kuendesha utafiti na kusambaza matokeo
% Kubuni na kutayarisha mikakati ya kuinua ubora wa huduma ya fani yake.
xi. Kuandaa mipango na makisio ya bajeti ya huduma za afya
xii.  Kushiriki, kuhakiki na kuboresha huduma za afya (Medical audit and quality
improvement)
xiii.  Kutoa huduma za outreach katika wilaya/Mkoa wake
xiv. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi zinazohusiana na

elimu, uzoefu na ujuzi wake
B. SIFA ZA MWOMBAJI

« Awe na Shahada ya Udaktari kutoka Chuo/ Vyuo vinavyotambulika na Serikali
waliomaliza pamaoja na Leseni ya Udaktari

C. MSHAHARA '
Kwa kuzingatia waraka wa Serikali mshahara ni TGHS E




2. AFISA TABIBU (CO) DARAJA LA 11 -

A. KAZI NA MAJUKUMU Y

I Kazi zote zinazofan i e
" Saretiiindarig Ywa na Tabibu Msaidizi

. : U magonjw i
. Kusimamia utenda donjwa ya kawaida

oy jl wa watumishi walio chini yak .
. Kushiriki katika k chini yake na kufanya upasuaji mdogo
v.  Kushaurina kuhaupanga na kutekeleza Huduma za Afya Msingi

NAFASI (3)
A AFISA TABIBU (CO) DARAJA LA II

| & Jami masisha wananchi kuchangia huduma za Afya za Mfuko wa Afya
‘3]:' Eﬂ&gta ‘;{UmbUkumbu za vifaa na zana za kutolea huduma
i a kumbukumbu, kuandaa na kutoa taarifa za utekelezaji

Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi
B. SIFA ZA MWOMBAI

. ﬁ\we amehitimp Elimu ya kidato cha Nne/Sita mwenye Stashahada ya Tabibu
utoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali.

C. MSHAHARA
Kwa kuzingatia waraka wa Serikali mshahara ni TGHS B

3. MTEKNOLOJIA DARAJA LA Il - MAABARA (LABORATORY TECHNOLOGIST) -
NAFASI (4)

A. KAZI NA MAJUKUMU YA MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MAABARA
(LABORATORY TECHNOLOGIST)

Kupima sampuli zinazoletwa maabara.

Kuhifadhi sampuli zinazotakiwa kufanyiwa uchunguzi au kupelekwa Maabara za

ngazi za juu.

ii. Kufanya kazi za ukaguzi wa maabara, vitendanishi, vifaa, kemikali na hifadhi ya
kemikali.

iv.  Kuweka kumbukumbu za maabara ambazo zimepatikana wakati wa uchunguazi.

v. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi zinazohusiana na
elimu, uzoefu na ujuzi wake.

B. SIFA ZA MWOMBAJI

« Awe na Stashahada katika fani ya Uteknolojia katika fani ya Maabara kutoka Chuo
kinachotambuliwa na Serikali na ambao wamesajiliwa na Mabaraza pale
inapohusika.

C. MSHAHARA _ ‘
Kwa kuzingatia waraka wa Serikali mshahara ni TGHS B

4. AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA Il (ANO) - NAFASI (16)

A. KAZI NA MAJUKUMU YA AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA 1l (ANQ)
i, Kutoa huduma za uuguzil
i, Kukusanya takwimu muhimu za afye} .
i. Kuwaelekeza kazi wauguzi walio chini yake _
iv. Kuwaelimisha wagonjwa na jamii kuhusu matatizo yao ya kiafya
~ Kutoa huduma za kinga na uzazi o '
:i Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi zinazohusiana na
elimu, uzoefu na ujuzi wake.




' B. SIFA ZA MWOMBAJI |
. Awe na Stashahada (Diploma) ya Uuguzi, kutoka Chuo kinachotambuliwa na

Serikali, Leseni ya Uuguzi na Registration.

C. MSHAHARA
Kwa kuzingatia waraka wa Serikali mshahara ni TGHS B

5. MUUGUZI DARAJA LA il (EN) — NAFASI (6)

A. KAZI NA MAJUKUMU YA MUUGUZI DARAJA LA II (EN)
i. Kufanya kazi za kiuguzi za kuhudumia wateja katika ja
zote zinapotolewa huduma za afya.
ii. Kusimamia na kuratibu kazi zote za wa
kazi
ii. Kukusanya takwimu na kutayarisha taarifa za utendaji wake wa kazi
iv.  Kutoa huduma kwa wagonjwa majumbani.
v.  Kutoa ushauri nasaha.
vi. Kutoa huduma za kinga na uzazi wa mpango
vii. Kutoa huduma za uzazi na afya ya mtoto
viii.  Kuelimisha wagonjwa na jamii kuhusu matatizo yao ya kiafya

ix. Kufuatilia utunzaji wa vitendea kazi katika maeneo yake ya kazi
kuu wake wa kazi zinazohusiana na

mii, hospitali na sehemu

hudumu wa afya katika sehemu yake ya

x. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na m
elimu, uzoefu na ujuzi wake.

B. SIFA ZA MWOMBAJI
o Awe na Cheti cha Uuguzi cha miaka miwili kutoka katika Chuo kinachotambuliwa

na Serikali, Leseni ya Uuguzi na Registration na kuandikishwa (Enrolled) na
Baraza la Wauguzi na Wakunga Tanzania.

C. MSHAHARA
Kwa kuzingatia waraka wa Serikali mshahara ni TGHS A

6. WAHUDUMU WA AFYA (MA) — NAFASI (10)

A. KAZI NA MAJUKUMU YA WAHUDUMU WA AFYA (MA)
i, Kufanya usafi wa vifaa vya kazi, usafi wa wodi na mazingira
i, Kusaidia wagonjwa wenye ulemavu na wasiojiweza katika kwenda haja (kubwa na
ndogo) na Kuoga
ii.  Kumsaidia kumlisha mgonjwa asiyejiweza
iy Kuchukua nguo za mgonjwa kuzipeleka kwenda kufuliwa
v. Kuchukua sampuli za mgonjwa kwa ajili ya vipimo vya maabara na kufuatilia
majibu
vi. Kutayarisha vifaa kwa ajili ya kusafisha na kufunga majeraha
vii. Kufuatilia mahitaji ya dawa kwa wagonjwa kutoka hifadhi ya dawa.
vii.  Kufanya shughuli nyingine atakazopangiwa na kiongozi wake wa kazi.

B. SIFA ZA MWOMBAJI
e Awe amehitimu Kidato cha nne na kupata mafunzo ya mwaka mmoja katika fani

ya afya.

C. MSHAHARA
Kwa kuzingatia waraka wa Serikali mshahara ni TGHOS A




/

MASH

a

ARTI YA KAZIIWAOMBAJI KWA UJUMLA

Awe raia wa Tanzania.

Awe na umri wa kuanzia miaka 18 hadi 45

Waombaji wote waambatanishe nakala ya cheti cha kuzaliwa.

iv.  Nafasi ya Kazi inayoombwa iandikwe katika kichwa cha habari cha barua.

v. Waombaji waambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (a detailed C.V)
yenye anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini
(referees) watatu wa kuaminika pamoja na namba zao za simu.

vi. Maombiyote yaambatane na nakala za vyeti vya taaluma na mafunzo kutoka vyuo
vinavyotambuliwa na Serikali:

- Cheti cha mtihani wa Kidato cha IV au IV
- Cheti cha mafunzo (professional).
- Cheti cha kuzaliwa.
- Picha Moja “Passport Size” ya hivi karibuni iandikwe jina kwa nyuma _
vii. “Testimonials”, “Provisional results’, “Statement of results”, hati matokeo za kidato
cha IV na VI (form IV and form Vi result slips) HAVITAKUBALIWA. .
viii. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi zitapelekea wahusika kuchukuliva
hatua za kisheria. N

ix. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 08/09/2022 saa 9:30 alasirl.

X. Maombi yanaweza kuandikwa kwa lugha ya Kiswahili au Kiingereza na yatumwe
kwa njia ya posta kwa anuani ifuatayo.

xi. Nakala za vyeti vyote viwe vimethibitishwa (Certified copies).

Barua zote zitumwe kwa anwani iliyopo hapa chini.

MKURUGENZI MTENDAJI,

HALMASHAURI YA WILAYA,

S.L.P 23,

LIWALE.

Aidha, barua za maombi zinaweza kuwasilishwa moja kwa moja katika Ofisi ya

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Liwale.

Limetolewa na;

MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA,
LIWALE.




