



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA LIWALE



Simu Na. 0737-187605
Nukushi: 0737-187605
Barua Pepe: ded@liwaledc.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W),
S.L.P 23,
LIWALE.

Kumb Na. LW/DC/T.20/4/52

06.10.2023

TANGAZO

Wananchi wote mnatangaziwa kwamba Halmashauri ya Wilaya Liwale inatarajia kuuza magari 3 na pikipiki 25 kwa njia ya mnada wa hadhara utakaofanyika maeneo ya Halmashauri ya Liwale kama ifuatavyo:-

ORODHA YA MAGARI

S/N	AINA YA GARI	IDADI
1	TOYOTA LAND CRUISER	02
2	NISAN SWAGON	01
	JUMLA YA MAGARI	03

ORODHA YA PIKIPIKI

S/N	AINA YA PIKIPIKI	IDADI
1	YAMAHA AG 200	9
2	SUZUKI TF	1
3	YAMAHA YBR 125	11
4	HONDA XR 125L	1
5	HONDA XL	1
6	HONDA CG 125L	2
	JUMLA YA PIKIPIKI	25

MASHARTI YA MNADA

1. Gari/ Pikipiki itauzwa kama ilivyo mahali ilipo
2. Mnunuzi atalazimika kulipa papo hapo amana (Deposit) isiyopungua asilimia ishirini na tano (25%) ya thamani ya gari/pikipiki alilonunua na kukamilisha malipo yote katika muda wa siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya mnada. Mnunuzi akishindwa kutimiza sharti hilo atakosa haki zote za ununuzi wa kifaa husika na amana aliyolipa awali haitorudishwa.
3. Mtu yoyote atakayetangazwa kuwa mshindi na akashindwa kulipa aslimia ishirini na tano (25%) ya bei ya gari siku yam nada atachukuliwa kuwa anavuruga utaratibu wa mnada na hatua za kisheria zitachukuliwa dhidi yake.
4. Mnunuzi atatakiwa kuondoa au kuchukua pikipiki/gari alilonunua katika muda wa siku saba (7) kuanzia siku ya kukamilisha malipo.
5. Mshindi wa mnada atakuwa na jukumu la kufanya malipo yote yanayohusiana na kodi ya gari alilonunua.
6. Ruhusa ya kuangalia na kukagua mali husika itakuwa katika muda wa kazi kuanzia saa tatu (3:00) asubui mpaka saa tisa (9:00) alasiri siku mbili kabla ya mnada kufanyika.
7. Mnada utanza saa nne (4:00) asubui siku ya Jumamosi tarehe 14/10/2023.

Imetolewa na:


Tina Sekambo

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA LIWALE.**

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
LIWALE**